Skip to content
![](https://arch.rmutp.ac.th/wp-content/uploads/2018/04/Untitled-1-1024x404.jpg)
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร จัดโครงการค่ายบูรณาการนักออกแบบรุ่นใหม่ “เรียนรู้-ร่วมมือ-คืนกลับ” สาขาวิชาการออกแบบบรรจุภัณฑ์ ประจำปีงบประมาณ 2561 เพื่อเป็นพัฒนาศักยภาพทางด้านวิชาชีพให้แก่นักศึกษา โดยโครงการจัดขึ้นระหว่าง วันที่ 26 – 28 กุมภาพันธ์ 2561 ณ ศูนย์เศรษฐกิจพอเพียง ชุมชนหนองทราย จังหวัดกาญจนบุรี โดยนักศึกษาได้มีส่วนช่วยในการพัฒนาบรรจุภัณฑ์สินค้า OTOP
ภาพบรรยากาศ