คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ ราชมงคลพระนคร ร่วมออกบูธในโครงการเปิดบูธแนะแนวการศึกษาต่อและอาชีพ ณ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง (ฝ่ายมัธยม) เพื่อให้ความรู้ในหลักสูตรต่างๆ ที่เปิดการเรียนการสอนของคณะฯ และอาชีพที่สามารถประกอบได้หลังจากสำเร็จการศึกษาไปแล้ว เพื่อเป็นข้อมูลการตัดสินใจเข้าศึกษาต่อไป
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)