Skip to content
![](https://arch.rmutp.ac.th/wp-content/uploads/2017/12/สหกิจ61-1024x404.jpg)
นักศึกษาคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ มทร.พระนคร สาขาวิชาการออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปีที่ 4 พร้อมด้วยสาขาวิชาสถาปัตยกรรม ชั้นปีที่ 5 ได้ร่วมกันจัดนิทรรศการการนำเสนอผลงานสหกิจศึกษา ประจำปีการศึกษา 2561 ในวันที่ 25 – 26 ธันวาคม 2560 ณ ลานอเนกประสงค์ หน้าอาคาร 1 คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์และคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ
ภาพบรรยากาศ