Skip to content
![](https://arch.rmutp.ac.th/wp-content/uploads/2017/02/สหกิจ-ปี59-1024x404.jpg)
นักศึกษาคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ มทร.พระนคร สาขาวิชาการออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปีที่ 4 พร้อมด้วยสาขาวิชาสถาปัตยกรรม ชั้นปีที่ 5 ได้ร่วมกันจัดนิทรรศการการนำเสนอผลงานสหกิจศึกษา ประจำปีการศึกษา 2559 ในวันที่ 26 – 27 มกราคม 2560 ณ บริเวณโถงอาคารเรือนปัญญา คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
ภาพบรรยากาศ