Skip to content
![สหกิจ58](https://arch.rmutp.ac.th/wp-content/uploads/2016/02/สหกิจ58-1024x320.jpg)
นักศึกษาคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ มทร.พระนคร ชั้นปีที่ 4 ได้ร่วมกันจัดนิทรรศการการนำเสนอผลงานสหกิจศึกษา ประจำปีการศึกษา 2558 ในวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2559 ณ บริเวณโถงอาคารเรือนปัญญา คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ โดยได้รับเกรียรติ จาก ผศ.ปานทิพย์ ผดุงศิลป์ เป็นประธานกล่าวเปิดงานนิทรรศการสหกิจฯ
ภาพบรรยากาศ