![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
- นักศึกษาที่ได้รางวัล ได้แก่ นางสาวศิวปริยา แกล้วทนงค์ นักศึกษาสาขาวิชาสถาปัตยกรรม ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2
- โครงการฯ มีอาจารย์นพดล คล้ายวิเศษ เข้าร่วมกิจกรรมและเป็นที่ปรึกษาประจำกลุ่ม โดยกลุ่มดังกล่าวได้รับรางวัลชนะเลิศ
ผลงานโครงการปฏิบัติการออกแบบสถาปัตยกรรมระดับนิสิตนักศึกษา 2567 (ASA Architectural Design Student Workshop 2024) จัดโดยสมาคมสถาปนิกสยาม ในพระบรมราชูปถัมภ์ ได้จัดแสดงในงานสถาปนิก '67 (ASA EXPO 2024) ในวันที่ 30 เมษายน - 5 พฤษภาคม 2567 ณ อิมแพค ชาเลนเจอร์ ฮอลล์ เมืองทองธานี