เป็นการบริการวิชาชีพแก่สังคมในเรื่องของการออกแบบการ์ดอวยพร 3 มิติ ด้วยคอมพิวเตอร์ โดยมีวิทยากรที่ทำการสอนอยู่ 2 ท่าน คือ อาจารย์ฺ ทินวงษ์ รักอิสสระกุล อาจารย์ อาณัฏ ศิริพิชญ์ตระกูล ซึ่งมีผู้ที่สนใจเข้่าร่วมการอบรมในหลักสูตรนี้จำนวน 23 คน เมื่อ วันอาทิตย์ที่ 18 มกราคม 2552 โดยโครงการนี้เริ่มใน เวลา 9.00 - 16.00 น. โดยทางคณะได้ทำการเก็บรวบรวมภาพในการอบรม บางส่วนมาให้ผู้ที่สนใจได้รับชม
ท่านสามารถ แสดงทุกความคิดเห็นผ่าน