ภาพงานนิทรรศการผลงานวิจัยและสิ่งประดิษฐ์ราชมงคลพระนคร ครั้งที่ 1
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ ได้เข้าร่วมเป็นส่วนส่วนหนึ่งในการจัดนิทรรศการผลงานวิจัยและสิ่งประดิษฐ์ ราชมงคลพระนคร
ครั้งที่ 1 ในวันที่ 14 - 15 กรกฎาคม 2553 ณ อาคารเอนกประสงค์ คณะบริหารธุรกิจมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
โดยมี นายกสภามหาวิทยาลัย ศ.ไชยยศ เหมะรัชตะ และอธิการบดี รศ.ดวงสุดา เตโชติรส เป็นประธานในพิธีเปิดงานนิทรรศการ
|