นักศึกษาคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ เข้าร่วมการประกวดออกแบบลายเสื้อคู่รัก หัวข้อความรักอยู่รอบตัวเรา ( Love is all around ) " ความรักที่ยากจะเกิดขึ้นแต่ก็เกิดขึ้นได้ " จัดขึ้นโดย T-Shirt of love Design@Central Plaza Pinklao ระหว่างวันที่ 9-10 กุมภาพันธ์ 2552 ณ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า ปิ่นเกล้า โดยนักศึกษาคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบเข้าร่วมประกวด จำนวน 2 ทีม ดังนี้ 1. ทีม คนข้างๆ นายวรพงษ์ วิริยกุล และ น.ส. กรรณิการ์ ศรีซ้อน 2. ทีม Cupid of love นายนรินทร์รัตน เล็กแจ่ม และ น.ส. นวรัตน์ จันทร์ขอนแก่น ผลการตัดสิน ทีมคนข้างๆ ได้รับรางวัล POPULAR VOTE รับประกาศนียบัตร และเงินรางวัล จำนวน 3,000 บาท
ท่านสามารถ แสดงทุกความคิดเห็นผ่าน